Kết quả 1 đến 4 của 4

Chủ đề: Chuyển tiền qua ATM

Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 0/0 bài viết

Chuyển tiền qua ATM

Chào các anh,

Em đã đặt hàng qua website của nhà sách và đăng kí thanh toán qua hệ thống ATM.

Vì là em không có tài khoản ở ngân hàng Techcombank, nên nếu em chuyển tiền vào tài khoản Cao Trung Sơn như đã nêu trong đơn đặt hàng thì sẽ không có số tài khoản để email thông báo lại cho nhà sách.

Nếu vậy thì đơn đặt hàng và hình thức thanh toán của em có hợp lệ chưa?

Cảm ơn
    6
    Được cảm ơn 0/0 bài viết
    Hiện tại chúng tôi có nhiều tài khoản ngân hàng để bạn lựa chọn, ngoài tài khoản Techcombank mà bạn đã thấy trong đơn hàng. Chi tiết bạn xem tại đây:

Nếu bạn không muốn chuyển tiền trực tiếp từ tài khoản sang tài khoản, bạn có thể chuyển tiền trực tiếp vào bất kỳ tài khoản nào của bên chúng tôi hoặc chuyển tiền qua bưu điện, sau đó bạn fax hoá đơn chuyển tiền tới số: 04.38737086.

Ngay sau khi nhận được fax hoá đơn chuyển tiền của bạn, chúng tôi sẽ chuyển hàng tới bạn mà không cần đợi thông báo của bên ngân hàng hay bên bưu điện.

Nếu bạn có thắc mắc, yêu cầu xin vui lòng gọi tới tổng đài 1900 571257 hoặc email tới kinhdoanh@nhasachtritue.com để được trợ giúp.

Trân trọng!

Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 0/0 bài viết

Rất tiếc em lại dùng thẻ của ngân hàng Đông Á, nhưng nhà sách không có tài khoản ở ngân hàng này.
    Okie, vậy thì em sẽ chuyển tiền trực tiếp vào tài khoản của ngân hàng

Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 0/0 bài viết
    Chào bạn K08!

Về vấn đề này thì bận yên tâm. Chúng tôi cần tờ fax của bạn chứng thực việc bạn gửi tiền để đẩy nhanh việc giao hàng cho bạn thôi. Nếu chẳng may có vấn đề thất lạc, thì ngay khi chúng tôi nhận được thông báo của Ngân hàng về tiền của bạn, chúng tôi sẽ lập tức gửi hàng. (Thường thì không muộn quá 3 ngày kể từ lúc bạn gửi tiền).

Chúc bạn mua được hàng nhanh chóng.
    Cám ơn bạn đã sử dụng dịch vụ của chúng tôi.