Kết quả 1 đến 2 của 2

Chủ đề: Không chọn được phương thức thanh toán

Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 0/0 bài viết

Không chọn được phương thức thanh toán

Chào các anh
    Đây là lần đầu em mua hàng tại website của nhà sách, em thấy trong các hình thức thanh toán của website thì hình thức nhân viên bưu điện thu tiền khi giao hàng là phù hợi với em nhất vì em không có tài khoảng ngân hàng và không dùng ATM .
    Nhưng sau khi chọn mặt hàng cần mua và tiến hành thanh toán thì không thể kích chọn được phương thức thanh toán này vì nó đã bị ẩn.
    Vậy em xin hỏi có phải hình thức thanh toán này không còn được sử dụng hay vì bị lỗi?
    Mong các anh giải đáp giúp em.
    Em xin cảm ơn!

Cảm ơn
    6
    Được cảm ơn 0/0 bài viết
    Xin cho hỏi địa chỉ của bạn là ở huyện của tỉnh Phú Yên đúng ko ạ?

Bạn không chọn được phương thức "nhân viên Bưu điện thu tiền khi giao hàng" đâu vì phương thức này Nhà sách chỉ áp dụng cho địa chỉ ở Thành phố và một số Thị xã thôi. Còn ở các huyện và xã thì không thu tiền trực tiếpđược mà nhân viên Bưu điện chỉ có nhiệm vụ đi phát hàng.

Nên nếu bạn có nhu cầu mua sách, bạn có thể chọn phương thức "chuyển tiền qua Bưu điện " (nếu bạn ko dùng thẻ ATM)

Bạn yên tâm, nhiều khách hàng mua sách tại đây cũng phải chọn phương thức thanh toán "chuyển tiền qua bưu điện" như bạn và họ đã nhận được sách đầy đủ và đúng hạn.

CHúc bạn luôn vui vẻ.